Maligayang pagdating sa aming online store!

Mitsubishi-M009T80472 Mga starter motor

Maikling Paglalarawan:

 0051516401 0061511501 0061516901 0986022980 101463 19011501 20437436BN 20437436OE 28.1463M 30111N 30111N-DR 45-4088 551.523.123 6035634,0 88212783 8822980 A0051516401 A0061511501 A0061516901 CST35634AS CST35634GS IS9144 LRS02416 M009T80472 M009T80473 M009T83671 M009T84771 M9T80472 M9T80473 M9T83671 M9T84771 RNLM9T80472 S5049 STR71172 UD14936S UD15042S MS 558 101463B 101463P 11,022,980 6,035,634.1 STRL784 MAV126760 CGB-1708-24 113851 CS1463 LRS2416 A0071514601 0071514601


Detalye ng Produkto

CODE ng OEM

Naaangkop na mga sasakyan

Serbisyo

Pag-iimpake

Mga Tag ng Produkto

M009T80472 Boltahe [V] 24
Lakas [kW] 7
Pag-ikot CW
Laki A [mm] 92
Laki B [mm] 47
Hindi / patay [qty. ] 12
Hindi / patay (umaangkop sa) [qty. ] 12
Hindi / bundok. butas [qty ] 3
Hindi / bundok. butas na may thread [qty. ] 0
L.1 [mm] 348
O.1 [mm] 126.5
O.2 [mm] 126.5
O.3 [mm] 126.5
C.1 [mm] 14
C.2 [mm] 14
C.3 [mm] 14

  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • MERCEDES 0051516401
    MERCEDES 0061511501
    MERCEDES 0061516901
    BOSCH 0986022980
    KUHNER 101463
    DELCO 19011501
    TUNAY 20437436BN
    TUNAY 20437436OE
    LAUBER 28.1463M
    WAI / TRANSPO 30111N
    WAI / TRANSPO 30111N-DR
    ELSTOCK 45-4088
    PSH 551.523.123
    SANDO 6035634.0
    POWERMAX 88212783
    FRIESEN 8822980
    MERCEDES A0051516401
    MERCEDES A0061511501
    MERCEDES A0061516901
    CASCO CST35634AS
    CASCO CST35634GS
    ISKRA / LETRIKA IS9144
    LUCAS LRS02416
    PRESTOLITE M009T80472
    PRESTOLITE M009T80473
    PRESTOLITE M009T83671
    MITSUBISHI M009T84771
    MITSUBISHI M9T80472
    MITSUBISHI M9T80473
    MITSUBISHI M9T83671
    MITSUBISHI M9T84771
    RNL RNLM9T80472
    AS-PL S5049
    WOODAUTO STR71172
    AS-PL UD14936S
    AS-PL UD15042S
    MAHLE MS 558
    KUHNER 101463B
    KUHNER 101463P
    EUROTEC 11022980
    SANDO 6035634.1
    3 EPEKTO STRL784
    SIOM MAV126760
    AINDE CGB-1708-24
    CARGO 113851
    HC PARTS CS1463
    LUCAS LRS2416
    MERCEDES A0071514601
    MERCEDES 0071514601
    Gumawa Modelo Uri Taon Impormasyon
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 AK 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 K 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 S -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 -  
    MERCEDES-BENZ AXOR 2636 K 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 B 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 K 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 B 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 K 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3028 K 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 B 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 K 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1998 - 6374cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 476HP

    Ang lahat ng aming mga produkto ay nagbibigay ng isang isang taong serbisyo sa warranty. Kung mayroong anumang problema sa kalidad ng produkto mismo mula sa petsa ng pagbili, pagkatapos ng kumpirmasyon ng aming kagawaran ng inspeksyon ng kalidad, magbibigay kami ng mga bagong bagong produkto nang libre.

    Layunin ng Korporasyon: Ang kasiyahan ng mga customer ay ang aming layunin, at taos-pusong inaasahan na magtatag ng pangmatagalang matatag na pakikipagtulungan sa mga customer sa magkakasamang pagbuo ng merkado. Bumuo ng napakatalino bukas nang sama-sama! Tungkol sa aming kumpanya ang "makatuwirang mga presyo, mahusay na oras ng produksyon at mahusay na serbisyo pagkatapos ng pagbebenta" bilang aming prinsipyo. Inaasahan naming makikipagtulungan sa maraming mga customer para sa pag-unlad at pakinabang ng kapwa. Tinatanggap namin ang mga potensyal na mamimili upang makipag-ugnay sa amin. Karamihan sa mga problema sa pagitan ng mga tagatustos at kliyente ay sanhi ng mahinang komunikasyon. Sa kultura, ang mga tagatustos ay maaaring mag-atubiling magtanong ng mga bagay na hindi nila nauunawaan. Pinaghihiwa-hiwalay namin ang mga hadlang na iyon upang matiyak na makukuha mo ang nais mo sa antas na inaasahan mo, kung nais mo ito. Mas mabilis na oras ng paghahatid at ang produktong nais mo ang aming Criterion.

    Mayroon kaming kulay na kahon sa pag-iimpake at walang kinikilingan na kahon sa pag-iimpake, at na-customize na kahon sa pag-iimpake Ang bawat produkto ay mai-iimpake sa iisang kahon na may label na lahat ng impormasyon dito, at ang mga kahon ay mai-pack sa karton, ang mga karton ay naka-pack sa papag.

    Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin